1517887380
Nawr yw’r awr

Advertise on podcast: Nawr yw’r awr

This podcast has
107 episodes
Language
English
Explicit
No
Date created
2020/06/10
Latest episode
2024/02/26
Average duration
17 min.
Release period
17 days

Description

Podcast cymraeg sy’n trafod triathlon, treino, cystadlu, teithio a phopeth inbitwîn gan David Cole a Nia Davies - cwpwl o triathletwyr o Orllewin Cymru. Cefnogwch ni: https://www.patreon.com/nawrywrawr

Unlock Nawr yw’r awr podcast Email contact info,
Listeners & Audience details

Email contact information

Direct podcast contact details

Listeners

Audience numbers & engagement insights

Audience details

Podcast Insights

Podcast episodes

Check latest episodes from Nawr yw’r awr podcast


1. Duathlon Sir Benfro
2024/02/26
Blwyddyn Newydd dda! Mae tymor 2024 wedi dechrau yn Neyland. Clywch hanes râs David ynghyd a sgwrs gyda Will a Henry Birchall, brodyr 15 a 16 mlwydd oed sydd yn amlwg yn talent enfawr am y dyfodol.
Co ni off i Nice - diwrnod 5
2023/09/11
Diwrnod 5 (ish) 😂 diwrnod y râs. Diwrnod amazing i benu’r gyfres!
Co ni off i Nice - Diwrnod 4
2023/09/09
Y diwrnod cyn y râs. Nerfau yn adeiladu..!
Co ni off i Nice - diwrnod 3
2023/09/08
Y wledd croeso
Co ni off i Nice - Diwrnod 2
2023/09/07
Cofrestru, cael gwahoddiad i ddigwyddiad Precision Hydration a Nia a Roger ar y fireman’s pole!!!
Co ni off i Nice - Diwrnod 1
2023/09/06
Cyrraedd Nice!
4. Ironman Cymru - Nikki Bartlett, Alex Milne a Gruff Lewis!
2023/09/04
Cyfweliadau ar y llinell derfyn gyda yr ennillwyr Alex Milne a Nikki Bartlett ac hefyd y Cymro cyntaf, Gruff Lewis!
3. Ffindir - Pencampwriathau 70.3 y Byd 2023 🌍🇫🇮
2023/09/04
Dai a Nia yn sgwrsio am râs Dai. Beth digwyddodd, shwt ath hi a beth ma Dai wedi dysgu o’r râs
Co ni off i’r Ffindir - diwrnod 5
2023/08/27
Râs y Dynion!
Co ni off i’r Ffindir - Diwrnod 4
2023/08/26
Pencampwriaeth y Byd Ironman 70.3, râs y menywod. Clywch hanes râs Carys 🏊🏼‍♂️🚴🏽‍♂️🏃🏼‍♀️💨
Co ni off i’r Ffindir - diwrnod 3
2023/08/25
Cofrestru am y râs, hala arian yn yr expo, Abertawe 2024(!), oats, pysgod, rye a liquorice.
Co ni off i’r Ffindir - Diwrnod 2
2023/08/24
Hedfan, cyrraedd Lahti, “Llangrannog on steroids” a trout casserole!

Podcast reviews

Read Nawr yw’r awr podcast reviews


0 out of 5
0 reviews

Podcast sponsorship advertising

Start advertising on Nawr yw’r awr relevant audience podcasts


What do you want to promote?