
Advertise on podcast: Phượng Tím Podcast - Sách Nói Phật Giáo
This podcast has
52 episodes
Language
VietnameseExplicit
No
Date created
2020/08/21
Latest episode
2021/09/19
Average duration
174 min.
Release period
35 days
Description
Phượng Tím Podcast, nghe đọc truyện, sách nói audio books miễn phí. https://shorten.asia/g2Pm6Pav
Unlock Phượng Tím Podcast - Sách Nói Phật Giáo podcast Email contact info,
Listeners & Audience details
Email contact information
Direct podcast contact details

Listeners
Audience numbers & engagement insights

Audience details
Podcast Insights

Podcast episodes
Check latest episodes from Phượng Tím Podcast - Sách Nói Phật Giáo podcast
Pháp Như Lý Tác Ý - Trưởng lão Thích Thông Lạc
2021/09/19
Pháp Như Lý Tác Ý - Trưởng lão Thích Thông Lạc
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Pháp âm 1993 - Được thân người là khó - Trưởng lão Thích Thông Lạc
2021/08/10
Được thân người là khó - Trưởng lão Thích Thông Lạc
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Pháp âm 1990 - Đường về xứ Phật 2 - Trưởng lão Thích Thông Lạc
2021/08/10
1- Con Người Khổ Do Thân, Khẩu, Ý Tạo Nhân Ác
3- Giết Hại Chúng Sanh Đem Đến Hậu Quả Bi Thảm
4- Hãy Cứu Giúp Chúng Sanh Khi Hoạn Nạn
5- Bản Năng Hung Ác Từ Nhiều Đời Kiếp
6- Thiện Hữu Tri Thức, Người Quan Trọng Nhất Đời Tu
7- Người Ở Đời Chưa Có Tình Thương Chân Thật
8- Cách Tập Thương Yêu
9- Muốn Hòa Bình Thế Giới Thì Không Sát Sanh
10- Thương Yêu Bằng Hành Động Cứu Mạng Chúng Sanh
11- Thương Yêu Bằng Hành Động Hy Sinh Cứu Người
12- Thương Yêu Bằng Hành Động Nhẫn Nhục
13- Thương Yêu Bằng Hành Động Sẻ Chia
14- Giết Hại Chúng Sanh Là Tội Lỗi Nặng Nề Nhất
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Pháp âm 1990 - Đường về xứ Phật 1 - Trưởng lão Thích Thông Lạc
2021/08/10
1- Nhân Duyên Thầy Dạy Đường Về Xứ Phật
2- Đạo Phật Là Tôn Giáo Dạy Con Người Đạo Đức
3- Những Trường Hợp Lạc Nẻo Trong Đạo Phật
4- Đạo Phật Tu Tập Ngăn Chặn Ác, Tăng Trưởng Thiện
5- Muốn Tu Hành Phải Đủ Phước Duyên
6- Tích Lũy Phước Thiện Là Pháp Môn Màu Nhiệm Nhất
7- Tội Hay Phước Là Do Chính Mình Làm Ác Hay Thiện
8- Sáng Suốt Nhận Định Thiện Ác Trong Từng Hành Động
9- Ngũ Giới, Thập Thiện Là Nền Tảng Vững Chắc Để Tiến Tu
10- 20 Câu Hỏi Về Con Người
11- Thân Người Là Quả Của Hành Động Giết Hại Chúng Sanh
12- Con Người Khổ Do Thân, Khẩu, Ý Tạo Nhân Ác
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Đạo Đức Giải Thoát - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
2021/05/04
“Đạo Đức Giải Thoát”, ghi lại Pháp âm lời dạy của đức Trưởng lão Thích Thông Lạc dạy năm 1994.
Đạo Đức Giải Thoát - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
Phượng Tím Podcast
[email protected]
https://phuongtimpodcast.wordpress.com
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Người Phật Tử Cần Biết (Tập 2) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
2020/09/03
Người Phật Tử Cần Biết (Tập 2) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
Phượng Tím Podcast
[email protected]
https://phuongtimpodcast.wordpress.com
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Người Phật Tử Cần Biết (Tập 1) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
2020/09/03
Người Phật Tử Cần Biết (Tập 1) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
Phượng Tím Podcast
[email protected]
https://phuongtimpodcast.wordpress.com
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Lòng Yêu Thương (Tập 2) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
2020/09/03
Lòng Yêu Thương (Tập 2) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
Phượng Tím Podcast
www.phuongtim.com
[email protected]
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Lòng Yêu Thương (Tập 1) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
2020/09/03
Lòng Yêu Thương (Tập 1) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
Phượng Tím Podcast
www.phuongtim.com
[email protected]
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Giới Đức Làm Người (Tập 2) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
2020/09/03
Giới Đức Làm Người (Tập 2) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
Phượng Tím Podcast
www.phuongtim.com
[email protected]
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Giới Đức Làm Người (Tập 1) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
2020/09/03
Giới Đức Làm Người (Tập 1) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
Phượng Tím Podcast
www.phuongtim.com
[email protected]
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Giáo Án Rèn Luyện Nhân Cách Lớp Ngũ Giới - Đức Hiếu Sinh (Tập 3) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
2020/09/03
Giáo Án Rèn Luyện Nhân Cách Lớp Ngũ Giới - Đức Hiếu Sinh (Tập 3) - Thích Thông Lạc - Tu Viện Chơn Như
Phượng Tím Podcast
www.phuongtim.com
[email protected]
---
Send in a voice message: https://anchor.fm/phuongtimpodcast/message
Podcast reviews
Read Phượng Tím Podcast - Sách Nói Phật Giáo podcast reviews
Podcast sponsorship advertising
Start advertising on Phượng Tím Podcast - Sách Nói Phật Giáo relevant audience podcasts
You may also like to advertise on these Podcasts

55186
Beisenherz und Polak – Friendly Fire
Micky Beisenherz, Oliver Polak & Wake Word Studios

4.83521998
You Are Heroic with Brian Johnson
Brian Johnson

4.7263488
Optimal Performance
Sean McCormick

4.21311400
TheQuartering's Podcast
thequartering

4.8111512
Hoaxed
Tortoise Media

4.6147246
10x Talk
Joe Polish of Genius Network and Dan Sullivan of Strategic Coach

4.926933
Risk of Ruin
Half Kelly Media

4.9172248
Downtime With Downstar
Downtime With Downstar

53387
Jr L's and now what
Jr L

4.5206296
Who's That Pokémon?
Brandon & Brielle