1567183038
Mau Giao Di Lam Podcast

Advertise on podcast: Mau Giao Di Lam Podcast

Categories
Country
Vietnam
This podcast has
5 episodes
Language
Vietnamese
Explicit
No
Date created
2021/05/12
Latest episode
2021/09/09
Average duration
19 min.
Release period
30 days

Description

Kênh chia sẻ kinh nghiệm, kiến thức & kỹ năng cho các bạn mới đi làm. Giúp các bạn mới đi làm vượt qua những nỗi sợ, làm tốt công việc, và phát triển bản thân mạnh mẽ.

Unlock Mau Giao Di Lam Podcast podcast Email contact info,
Listeners & Audience details

Email contact information

Direct podcast contact details

Listeners

Audience numbers & engagement insights

Audience details

Podcast Insights

Podcast episodes

Check latest episodes from Mau Giao Di Lam Podcast podcast


EP 05: Hãy thương lấy sếp
2021/09/09
Mới đi làm, dân văn phòng sẽ cảm thấy cực kỳ thân thuộc với 2 từ nhẹ nhàng mà vô cùng hãi hùng: sếp la. Sếp có thể la tại bất cứ lúc nào và bất kỳ nơi đâu, nhưng sếp la là cũng vì sếp thương quá đấy thôi 🥰 Mía hiểu, bị la thiệt chẳng thoải mái chút nào vì Mía cũng từng là người bị sếp la rất nhiều 😭 (đa số là vì Mía hay chọc đồng nghiệp). Nhưng nếu nhìn theo một khía cạnh khác, Mía thấy sếp lại là người dễ thương, dễ hiểu và dễ chiều nhất. Để biết lý do vì sao, click vào link dưới và thưởng thức ngay Podcast mới nhất của Mẫu Giáo Đi Làm: Hãy thương lấy sếp nha 😘 Nghe podcast vì một tương lai không còn bị sếp la! Facebook: https://www.facebook.com/maugiaodilam Youtube: https://www.youtube.com/channel/MGDL Instagram: https://www.instagram.com/maugiaodilam.official/
EP 04: Thị phi nơi công sở
2021/08/07
Chốn công sở là nơi quy tụ nhiều người với quan điểm, giáo dục, lối sống khác nhau. Vì thế mà nơi này sẽ luôn tồn tại sự khác biệt và điều hiển nhiên là sẽ có lời ra tiếng vào. MGĐL sẽ giúp các bạn hiểu hơn về những quy luật của sự khác biệt này, nắm được luật thì ngại gì đối thủ của mình là ai ha các bạn. Facebook: https://www.facebook.com/maugiaodilam Youtube: https://www.youtube.com/channel/MGDL Instagram: https://www.instagram.com/maugiaodilam.official/
EP 03: Biến hóa work from home
2021/07/06
Giải Ngố là một Podcast mới của Mẫu Giáo Đi Làm nhằm giúp các bạn giải đáp tất cả các thắc mắc từ A tới Z của chuyện đi làm, giúp tăng thêm sự tự tin và kinh nghiệm cho các bạn còn nhiều bỡ ngỡ. Giải Ngố, xem xong là hết “ngố”! Facebook: https://www.facebook.com/maugiaodilam Youtube: https://www.youtube.com/channel/MGDL Instagram: https://www.instagram.com/maugiaodilam.official/
EP 02: Tìm điểm cân bằng giữa cuộc sống và công việc
2021/05/23
Pod 2: Thế nào là cân bằng giữa cuộc sống và công việc, bạn có đang cân bằng hay không? Cân bằng như thế nào ở tuổi 20, những năm mới đi làm. Bạn sẽ không phải tìm giải pháp một mình đâu, Vy và Vũ sẽ giúp. Chúc bạn đi làm với nhiều niềm vui! Link Ali Abdaal channel: https://www.youtube.com/user/Sepharoth64 Link The Present Writer: https://www.youtube.com/channel/UCRzBCxZnz7b69_9qTFp4OEA Link sách anh Vũ reference: https://www.epub.vn/books/the-midnight-library-1607506325
EP 01: Một ngày làm việc hiệu quả là gì?
2021/05/16
Làm việc hiệu quả là chủ đề cũ mà mới, mỗi người sẽ có định nghĩa và cách làm hiệu quả khác nhau, nghe những tips từ Mẫu Giáo Đi Làm để các bạn có thêm hành trang nhé, đi làm thiệt vui!

Podcast reviews

Read Mau Giao Di Lam Podcast podcast reviews


0 out of 5
0 reviews

Podcast sponsorship advertising

Start advertising on Mau Giao Di Lam Podcast relevant audience podcasts


What do you want to promote?