1586538103
Happie Reading

Advertise on podcast: Happie Reading

This podcast has
2 episodes
Language
Vietnamese
Explicit
No
Date created
2021/09/19
Latest episode
2021/10/06
Average duration
8 min.
Release period
17 days

Description

Bạn đang nghe The Happie Reading. Một Podcast chia sẻ về trải nghiệm đọc sách, làm việc hiệu quả và tư duy tích cực. Mình là Nhật - một cựu sinh viên Quảng cáo và hiện đang làm việc trong lĩnh vực Marketing cho Ứng dụng. 🌲 Kết nối thêm với mình qua Instagram: https://www.instagram.com/thehappiereading/

Unlock Happie Reading podcast Email contact info,
Listeners & Audience details

Email contact information

Direct podcast contact details

Listeners

Audience numbers & engagement insights

Audience details

Podcast Insights

Podcast episodes

Check latest episodes from Happie Reading podcast


Thực hành hạnh phúc
2021/10/06
Chúng mình cùng tìm hiểu về triết lý hạnh phúc Ikigai, Dọn dẹp tâm trí qua đọc sách, trạng thái Trôi và những thói quen Slow food, Slow cooking để "thực hành" hạnh phúc mỗi ngày nhé! 🌲 Kết nối thêm với mình qua Instagram: https://www.instagram.com/happiereading/
Cảm xúc là dữ liệu
2021/09/19
Bạn có hạnh phúc không? Làm sao để xây dựng những mối quan hệ tốt đẹp và trân trọng cảm xúc của mình?  Cùng mình lắng nghe câu chuyện này nhé! 🌲 Kết nối thêm với mình qua Instagram: https://www.instagram.com/happiereading/

Podcast reviews

Read Happie Reading podcast reviews


0 out of 5
0 reviews

Podcast sponsorship advertising

Start advertising on Happie Reading relevant audience podcasts


What do you want to promote?